ரமதா பிளாசா சென்னை கொண்டாடும்கிறிஸ்துமஸ் கேக்கிற்கான பழக்கலவைதிருவிழாரமதா பிளாசா சென்னையின் பண்டிகைகால வாழ்த்துக்கள்

 ரமதா பிளாசா சென்னை கொண்டாடும்கிறிஸ்துமஸ் கேக்கிற்கான பழக்கலவைதிருவிழா

ரமதா பிளாசா சென்னையின் பண்டிகைகால வாழ்த்துக்கள்

சென்னையில் உள்ள கிண்டியில் புதிதாகஅறிமுகப்படுத்தப்பட்ட 5-நட்சத்திரஹோட்டல் ரமதா பிளாசா சென்னைஅதன்விதிவிலக்காக அற்புதமான உபசரிப்புஇஆடம்பரமான அலங்கரிகபட்டஉட்புறகட்டமைப்புஇ சிறந்த பான்ஆசியஉணவகம் – தி ஸ்காலியன் மற்றும்உலகதரம் வாய்ந்த கஃபெ – காபி பிளேஸ்போன்ற பல சிறப்பம்சங்களை கொண்டது.எல்லாவிதமான கொண்டாட்டங்களுக்கும்நகரில் முக்கிய இடமாகஅமையபெற்றுள்ளது.

கேக்கிற்கான பழகலவை விழா 2017 ஆம்ஆண்டு டிசம்பர் 3 ஆம் தேதி ரமதா பிளாசாசென்னை பொது மேலாளர் சந்தீப் பட்நாகர்மற்றும் காபி பிளேஸின் முக்கிய செஃப்கள்மற்றும் நகரத்தின் உயர் அதிகாரிகள்ஆகியோருடன் கொண்டாடப்பட்டது.

கேக் கலவை விழா 17 ஆம் நூற்றாண்டில்உருவானதாக நம்பப்படுகிறதுஅறுவடைபருவத்தின் வருகையைக் குறிக்கும்பாரம்பரிய கிறிஸ்தவ குடும்பங்களில் இதுநடைமுறைப்படுத்தப்பட்டதுஇந்தநேரத்தில் பழங்கள் மற்றும் உலர்ந்தகனிகள் அறுவடை செய்யப்பட்டுபாரம்பரிய கிறிஸ்துமஸ் பிளம் கேக்தயாரிக்கபடுகிறதுகலவையின் ஒருபகுதி அடுத்த அறுவடை பருவத்திற்காகசேமித்து வைக்கப்பட்டதுஇக்கலவைஇஏராளமான அறுவடைகளையும்கொண்டுவரும் என நம்பப்படுகிறது.

விழாவில் பங்குபெற்றவிருந்தினர்களுக்கு செஃப் தொப்பிகள்இஎப்பிரன்ஸ் மற்றும் கையுறைகள்ஆகியவற்றை வழங்கப்பட்டதுஅவர்கள்ஒன்றாக இணைந்து அனைத்துபொருட்களையும் கலப்பதைநேசித்தார்கள்ரமதா பிளாசா சென்னைகேக் பழக்கலவை விழாவை கண் கவரும்விதத்தில் கொண்டாடினார்கள்இதுகிறிஸ்துமஸ் பருவத்தின் மகிழ்ச்சியானவிழாக்களுக்கு ஒரு நல்ல ஆரம்பமாகஅமைந்தது.


Related News

Comments are Closed

Visit Us On FacebookVisit Us On YoutubeVisit Us On Google PlusVisit Us On TwitterVisit Us On Linkedin